ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ pipe aluminium lean pipes ] การจับคู่ 244 ผลิตภัณฑ์.
จับคู่ B DYJ28-A12 สายสกัดท่อผอมเหล็ก สายสกัดท่อผอมทราย 6065 T6
| ชื่อสินค้า: | จับคู่ B DYJ28-A12 สายสกัดท่อผอมเหล็ก สายสกัดท่อผอมทราย 6065T6 จับท่อผอม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6065T6 |
| สี: | เงิน |
เครื่องเชื่อมอุตสาหกรรมรุ่นใหม่สําหรับอัลลูมิเนียม โปรไฟล์ท่อ/ท่อ
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ท่ออะลูมิเนียมแบบบาง OD 19 มม. สำหรับระบบ Lean Racking Line การผลิต Karakuri
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
DYJ28-C04 Aluminium Alloy Lean Pipe Connector Outer Type 180 Degree
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
ท่ออลูมิเนียม OD19mm สำหรับทำระบบชั้นวางท่อ
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
Lean Pipes ม้านั่งอลูมิเนียมงานป้องกันไฟฟ้าสถิตสำหรับโรงงานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | อลูมิเนียมโปรไฟล์โต๊ะทำงานและอุปกรณ์ |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ตารางการทดสอบและการประกอบ |
| วัสดุ: | โปรไฟล์อลูมิเนียมและท่อแบบลีน |
DY28-02A Aluminum Pipe T-shaped Aluminium Alloy Lean Pipe Tube for Karakuri System
| ชื่อ: | DY28-02A ท่ออลูมิเนียมรูปตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 650กรัม/ม |
High Quality DY28-07A General Aluminum Pipe Thin Aluminium Alloy Lean Pipe Tubes for Warehouse Shelving Trolley Cart
| ชื่อ: | DY28-07A ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 300กรัม/เมตร |
Factory Supply DY28-03A Strengthening Aluminum Pipe Alloy Lean Tube for Shelf System
| ชื่อ: | DY28-03A ท่ออลูมิเนียมเสริมความแข็งแรง |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 580กรัม/ม. |
Factory Direct Sale DY28-01A General Aluminum Lean Pipe Alloy Metal Tubes for Workbench
| ชื่อ: | DY28-07A ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 400กรัม/ตร.ม |

