ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ pipe aluminium lean pipes ] การจับคู่ 244 ผลิตภัณฑ์.
ข้อต่อท่อแบบ Lean Pipe DYJ28-A15 อะลูมิเนียมอัลลอยด์ ขายตรงจากโรงงาน ข้อต่อภายนอก 90°
| วัสดุ: | ADC12 |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| การรักษาพื้นผิว: | การพ่นทราย |
28mm รอบ / ตาราง Lean Tube อลูมิเนียมสับสนอลูมิเนียม Lean Pipe Joint ระบบการประกอบอัตโนมัติ
| รูปร่างส่วน: | กลม |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | โครเมี่ยม |
| ความอดทน: | ± 1% |
โปรไฟล์ท่อทรงกระบอกอลูมิเนียม OD 43mm / ชั้นวางคลังสินค้าแบบ Lean Pipe
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| พื้นผิว: | การเป่าด้วยทราย |
| ใบสมัคร: | ระบบแร็คสำหรับการจัดเก็บ |
ท่ออลูมิเนียมโปรไฟล์พ่นทรายออกซิไดซ์อลูมิเนียมขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
Anodizing Thinan Pipe Leanckness 2.3 มม. / แท่งกลมอลูมิเนียมสำหรับประกอบโต๊ะ
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความหนา: | 2.3mm |
| ความยาว: | 4000mm |
DYJ28-B01D เครื่องเชื่อมท่อชนิดหมุนภายในหลายสาน สายต่อท่อโลหะ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมท่ออลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| สี: | เงิน |
DYJ28-B01 ขยายสาน โปรไฟล์อุตสาหกรรมรุ่นใหม่
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมท่ออลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| สี: | เงิน |
DYJ28-A01 โปรไฟล์อุตสาหกรรมรุ่นใหม่ สายเชื่อมท่อ Lean ใช้ในโรงงานและโรงงาน
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมท่ออลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| สี: | เงิน |
90 ° สานข้าม DYJ28-A06 Adc12 สายเชื่อมท่อลดลม สายเชื่อมท่อลดลม
| Product name: | 90° Cross Joint Aluminium alloy lean pipe connector |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |

