ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ pipe aluminium lean pipes ] การจับคู่ 244 ผลิตภัณฑ์.
Double Side Aluminum Pipe DY28-05A Industrial Aluminum Structural Pipe for Blocking or Edge protection
| ชื่อ: | DY28-06A ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์แบบดูเพล็กซ์ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 640กรัม/ม |
Hot-Sale DY28-04A Single Side Aluminum Pipe Aluminum structural pipe
| ชื่อ: | DY28-04A ท่ออลูมิเนียมด้านเดียว |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 590กรัม/ม |
SUS อลูมิเนียมแบบ Lean Tube DY28-05A รายละเอียดอุตสาหกรรมรอบ OD 28mm กรวดผิวระเบิด
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| พื้นผิว: | ระเบิดกรวด |
4m Lean Pipe Industrialization กล่องวัสดุข้างเดียวอลูมิเนียมอัลลอยด์
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
โกดังอุตสาหกรรม T4 อลูมิเนียมท่อกลม 28 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ใหม่อุตสาหกรรมท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | ออกซิเดชัน |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
อุปกรณ์ท่ออลูมิเนียมแบบ Lean 33g TW การเชื่อมต่อแบบข้าม
| ประเภท: | เชื่อมต่อข้าม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
สแตนเลสลีอาร์ดคูลลิ่งโรลบาร์ PE / ABS Coated ISO Standard
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q195 |
|---|---|
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
ท่อ PE เคลือบอุตสาหกรรมแบบ Lean รีดเย็น 0.8 - 2.0 มม. ความหนา ISO9001
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
DIYA จัดหาข้อต่อท่ออะลูมิเนียมอัลลอยด์ DYJ28-A16 คุณภาพสูง ข้อต่อท่อ Lean รุ่นที่สาม และอุปกรณ์เสริม
| วัสดุ: | ADC12 |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| การรักษาพื้นผิว: | การพ่นทราย |
DYJ19-A01 ข้อต่อตรงภายนอกสำหรับท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์
| Material: | 6065T6 |
|---|---|
| Color: | Silver |
| Surface Treatment: | Sandblasting |

