ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ sheet metal joints ] การจับคู่ 71 ผลิตภัณฑ์.
ล้อแม็กซ์แทรคฮาร์ดแวร์ 4 เมตรยาวป้องกันการกัดกร่อนสำหรับสายประกอบ
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
ฮาร์ดแวร์รางเลื่อน Roller Track 4135/3022 ประเภทการต่อขยายขนาด ISO9001
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
สีสัน Lean ท่อ Roller Track ฮาร์ดแวร์ 4 เมตรความยาวเย็น Pressing / กลิ้ง
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
ตัวเชื่อมต่อแผ่นโลหะชุบสังกะสี
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
ระบบติดตามกรอบอลูมิเนียมอัลลอยด์พร้อมล้อลูกกลิ้งพลาสติก
| ชื่อแบรนด์: | DIYA |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ขายส่งอลูมิเนียมอัลลอยด์เฟรมติดตามลูกกลิ้งพร้อมล้อลูกกลิ้งพลาสติก |
| สีวงล้อ: | ขาวดำและเหลือง |
อลูมิเนียมอัลลอยด์เฟรมติดตามฮาร์ดแวร์ด้วยล้อลูกกลิ้งพลาสติก 4 เมตร
| ชื่อแบรนด์: | DIYA |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ขายส่งอลูมิเนียมอัลลอยด์เฟรมติดตามลูกกลิ้งพร้อมล้อลูกกลิ้งพลาสติก |
| สีวงล้อ: | ขาวดำและเหลือง |
สีขาวล้อเลื่อนประตูลูกกลิ้งล้อเหล็กชุบสังกะสีวัสดุกรอบ
| สีลูกกลิ้ง: | สีขาว |
|---|---|
| ชื่อ: | รางลูกกลิ้ง |
| โลหะของกรอบ: | เหล็ก |
PE / ABS ล้ออุตสาหกรรม Placon Roller ติดตามความยาว 4000 มม. สำหรับ Gravity Flow Rail
| ชื่อ: | รางลูกกลิ้ง |
|---|---|
| ความยาวมาตรฐาน: | 4000mm |
| ขนาดลูกกลิ้ง: | φ45mm*55mm |
ระบบติดตามลูกกลิ้ง ABS / PP แบบแบนที่ทนทานสำหรับ Rack Flow Pipe 1140g / M Weight
| วัสดุ: | 6005T6 + PP |
|---|---|
| ความยาวมาตรฐาน: | 4000mm |
| น้ำหนัก: | 1140g / m |
อลูมิเนียมไหลลูกกลิ้งติดตามฮาร์ดแวร์ความยาว 4000 มม. มาตรฐานสำหรับระบบชั้นวางของแบบเลื่อน
| ความยาวมาตรฐาน: | 4000mm |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1140g / m |
| วัสดุ: | 6005T6 + PP |

