ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ sheet metal joints ] การจับคู่ 71 ผลิตภัณฑ์.
ชั้นวางท่ออุตสาหกรรมสีขาวระบบจัดเก็บข้อมูลท่อด้วยท่อแบบ Lean Pipe
| สี: | ขาว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
| วัสดุ: | ท่อลีน, รางลูกกลิ้ง |
PE Coated FIFO ชั้นวางของ Yellow Lean Pipe Heavy Duty พาเลท Roller Racking
| สี: | สีเหลือง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
| วัสดุ: | ท่อลีน, รางลูกกลิ้ง |
หลอดพลาสติกเคลือบผิวด้วยพลาสติกหลายสีพื้นผิวมันวาวสำหรับตกแต่ง
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อพลาสติกเคลือบผิวแบบมืออาชีพป้องกันการกัดกร่อน Beautiful Apparence
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่ออ่อนแบบยืดหยุ่น Anti Corrossion 28mm Dia SPCC-HR + วัสดุ PE
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ชุดเครื่องมือ Lean Pipe พร้อมชุดวางแผงป้องกันไฟฟ้าสถิตย์
| วัสดุ: | ท่อลีน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของท่อ: | 28mm |
| ความบางของท่อ: | 0.8mm-2.0mm |
Heavy Duty Industrial Handpush รถเข็นชอปปิ้ง Lean Pipe
| certification: | ISO9001 |
|---|---|
| การใช้งาน: | การประชุมเชิงปฏิบัติการโลจิสติก |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของท่อ: | 28mm |
ตารางการผลิตแบบมัลติฟังก์ชั่นแบบ Lean ตารางลูกกลิ้งติดตาม
| ใบสมัคร: | โรงงาน |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | อุปกรณ์ลำเลียง |
| วัสดุ: | ท่อแบบลีน, รางลูกกลิ้ง, ข้อต่อ, พัดลม |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม. ท่อแบบลีนรีดเย็นสำหรับระบบจัดวางลอจิสติกส์
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |
ท่อเหล็กเคลือบแบบยืดหยุ่นสำหรับประกอบชั้นวางของในการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |

