ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ sheet metal joints ] การจับคู่ 71 ผลิตภัณฑ์.
ข้อต่อแผ่นโลหะชุบด้วยเหล็กชุบสังกะสี
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
ข้อต่อโลหะแผ่นรีดเย็นข้อต่อเหล็กติดตั้งตัวยึดสีฟ้าสีขาว
| วัสดุ: | เหล็กแผ่นรีดเย็น |
|---|---|
| สี: | สีฟ้าขาว |
| ขนาด: | 41 * 40 * 35mm |
ชุบโครเมียม HJ-11 ข้อต่อแผ่นโลหะ ตัวเชื่อมท่อโลหะ Lean Pipe Clamp หนา 2.3 มม. สำหรับระบบ Lean Pipe Rack
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมท่อ Lean |
|---|---|
| วัสดุ: | SPHC |
| น้ำหนัก: | 110 กรัม |
ตัวเชื่อมโลหะแผ่นโลหะผสมขนาดเล็กระหว่างราง Roller Track และ Lean Pipe
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
รางเลื่อนรางโลหะร่วมสีเหลืองน้ำหนักเบาป้องกัน Static
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
Rack System แผ่นโลหะชนิดฮาร์ดแวร์ขยายประเภทการรับรอง ISO9001
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
รางแร็คระบบรางเลื่อนฮาร์ดแวร์ / ลูกกลิ้งรางแผ่นโลหะเชื่อมต่อ
| วัสดุ: | เหล็กแผ่นรีดเย็น |
|---|---|
| สี: | สีฟ้าขาว |
| ขนาด: | 40 * 50 * 16mm |
ตัวเชื่อมต่อฮาร์ดแวร์ติดตามลูกกลิ้งชุบสังกะสีลูกกลิ้งติดตามโลหะข้อต่อ ISO9001
| วัสดุ: | เหล็กแผ่นรีดเย็น |
|---|---|
| สี: | สีฟ้าขาว |
| ขนาด: | 60 * 50 * 12mm |
ข้อต่อ Galvinized Roller Track ขนาดฮาร์ดแวร์ที่กำหนดเองสำหรับการจัดเก็บข้อมูลอุตสาหกรรม
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |

