ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ anodized aluminum lean pipe ] การจับคู่ 85 ผลิตภัณฑ์.
Hot-Sale DY28-04A Single Side Aluminum Pipe Aluminum structural pipe
| ชื่อ: | DY28-04A ท่ออลูมิเนียมด้านเดียว |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 590กรัม/ม |
DY19-01A กรอบทั่วไป อัลลูมิเนียมหลอดโครงสร้าง อัลลูมิเนียมหลอด Lean สําหรับ workbench
| Name: | general frame |
|---|---|
| Material: | 6063-T5 |
| N/W: | 200g/m |
DYJ28-A19 อลูมิเนียมท่อ anodized สะสม Lean ท่อผสมการตัดการประมวลผลบริการ
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ท่ออะลูมิเนียมแบบบาง OD 19 มม. สำหรับระบบ Lean Racking Line การผลิต Karakuri
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ผู้ผลิตอุตสาหกรรมอลูมิเนียม Extrusion T Slot โปรไฟล์อลูมิเนียมสำหรับอุตสาหกรรม
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ท่ออลูมิเนียม OD19mm สำหรับทำระบบชั้นวางท่อ
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
DY28-02A ท่ออลูมิเนียมรูปตัว T ท่อ Lean Pipe อัลลอยด์ 6063 วัสดุสำหรับวางตำแหน่งและติดตั้งล้อเลื่อนด้านล่าง
| ชื่อ: | DY28-02A ท่ออลูมิเนียมเฟรมรูปตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
Hot Sale DY28-06A Duplex General Aluminum Alloy Lean Tubes Metal Pipe
| ชื่อ: | DY28-06A ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์แบบดูเพล็กซ์ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 750กรัม/ม |
Factory Supply DY28-03A Strengthening Aluminum Pipe Alloy Lean Tube for Shelf System
| ชื่อ: | DY28-03A ท่ออลูมิเนียมเสริมความแข็งแรง |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 580กรัม/ม. |
ความหนา 1.7 มม. ความยาว 4000 มม. ท่อกลมอลูมิเนียมอโนไดซ์
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| การรักษาพื้นผิว: | อโนไดซ์ |

