ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ anodized aluminum lean pipe ] การจับคู่ 85 ผลิตภัณฑ์.
รอบรุ่นที่สามตกรอบสล็อต T ประเภทต่าง ๆ ของท่อท่ออัลลูมิเนียม
| ชื่อ: | กรอบช่องตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| ไม่ระบุ: | 410กรัม/ม |
DY28-07A 1.2 กรอบทั่วไป 6065-T5 ท่ออัลลูมิเนียมผอมสําหรับโต๊ะทํางาน
| ชื่อ: | กรอบช่องตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| ไม่ระบุ: | 300กรัม/เมตร |
ท่ออ่อนเหล็กเหล็กอัลลูมิเนียม 6063-T5 ที่มีพื้นผิวเมทที่ถูกพัดทรายและกรอบทรง T สําหรับโต๊ะทํางานหนัก
| ชื่อ: | DY43-02A ท่ออลูมิเนียมเฟรมรูปตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | การพ่นทราย |
ท่ออะลูมิเนียมอัลลอยด์แบบ Lean DY28-03A เสริมความแข็งแรงสำหรับชั้นวางเวิร์คเบนช์รับน้ำหนักสูง
| ชื่อ: | เสริมสร้างท่ออลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
ท่ออลูมิเนียมสองด้าน DY28-05A 6063 อัลลอยด์อุตสาหกรรม Lean Tube สำหรับระบบ Karakuri
| ชื่อ: | ท่ออลูมิเนียมสองด้าน DY28-05A |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์แบบพ่นทรายแบบอะโนไดซ์ 530 กรัม - น้ำหนัก 1,200 กรัมออกแบบง่าย
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
Anodizing อลูมิเนียมโปรไฟล์แบบ Lean Tube ยาว 4000 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
ท่ออลูมิเนียมโปรไฟล์พ่นทรายออกซิไดซ์อลูมิเนียมขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |

