ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ anodized aluminum lean pipe ] การจับคู่ 76 ผลิตภัณฑ์.
Factory Direct Sale DY28-01A General Aluminum Lean Pipe Alloy Metal Tubes for Workbench
| ชื่อ: | DY28-07A ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 400กรัม/ตร.ม |
Hot-Selling DY28-02B Aluminum Pipe with T-shaped Combination Alloy Aluminum Lean Tube
| ชื่อ: | ท่ออลูมิเนียม DY28-02B รวมรูปตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 640กรัม/ม |
Double Side Aluminum Pipe DY28-05A Industrial Aluminum Structural Pipe for Blocking or Edge protection
| ชื่อ: | DY28-06A ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์แบบดูเพล็กซ์ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 640กรัม/ม |
DY28-02A Aluminum Pipe T-shaped Aluminium Alloy Lean Pipe Tube for Karakuri System
| ชื่อ: | DY28-02A ท่ออลูมิเนียมรูปตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 650กรัม/ม |
High Quality DY28-07A General Aluminum Pipe Thin Aluminium Alloy Lean Pipe Tubes for Warehouse Shelving Trolley Cart
| ชื่อ: | DY28-07A ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 300กรัม/เมตร |
Hot-Sale DY28-04A Single Side Aluminum Pipe Aluminum structural pipe
| ชื่อ: | DY28-04A ท่ออลูมิเนียมด้านเดียว |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 590กรัม/ม |
DY19-01A กรอบทั่วไป อัลลูมิเนียมหลอดโครงสร้าง อัลลูมิเนียมหลอด Lean สําหรับ workbench
| Name: | general frame |
|---|---|
| Material: | 6063-T5 |
| N/W: | 200g/m |
DYJ28-A19 อลูมิเนียมท่อ anodized สะสม Lean ท่อผสมการตัดการประมวลผลบริการ
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ท่ออะลูมิเนียมแบบบาง OD 19 มม. สำหรับระบบ Lean Racking Line การผลิต Karakuri
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ผู้ผลิตอุตสาหกรรมอลูมิเนียม Extrusion T Slot โปรไฟล์อลูมิเนียมสำหรับอุตสาหกรรม
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |

