ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ anodized aluminum lean pipe ] การจับคู่ 85 ผลิตภัณฑ์.
Anodizing Thinan Pipe Leanckness 2.3 มม. / แท่งกลมอลูมิเนียมสำหรับประกอบโต๊ะ
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความหนา: | 2.3mm |
| ความยาว: | 4000mm |
ราคาโลหะผสมสี่เหลี่ยมอุตสาหกรรม 40x40 T-slot 6063 Anodized Aluminium Extrusion Profile
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
28 43 มม. เส้นผ่าศูนย์กลางอลูมิเนียมอัลลอยด์แบบ Lean Tube Anodizing Surface Treatment 750G / M
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 2.3mm |
| ความยาว: | 4000mm |
โปรไฟล์อุตสาหกรรมอลูมิเนียมอัลลอยด์ขายส่งอลูมิเนียมอลูมิเนียมขนาดเล็กท่อสี่เหลี่ยม
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
วัสดุอุปกรณ์อุตสาหกรรมท่อแบบ Lean สำหรับโต๊ะทำงาน Workstop ESD / Work
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก |
30*60E ราคาโรงงาน อลูมิเนียม Extrusion T Slot โปรไฟล์อัลลูมิเนียมอุตสาหกรรม anodized
| รหัสหัว: | สี่เหลี่ยม |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
| แอปพลิเคชัน: | ทางอุตสาหกรรม |
อุตสาหกรรมอลูมิเนียมรายละเอียดแบบ Lean Tube สำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการ DY43-01A OD 28MM
| ชื่อสินค้า: | ฐานลวดโลหะผสมอลูมิเนียม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ด้านอุตสาหกรรม |
| การใช้งาน: | Pipe Quick Easy แคลมป์ซ่อมท่อ |
โกดังอุตสาหกรรม T4 อลูมิเนียมท่อกลม 28 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ใหม่อุตสาหกรรมท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | ออกซิเดชัน |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
Anodizing Od28mm Thinckness 1.7mm T Slot กรอบอลูมิเนียม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
แถบมุมอลูมิเนียม / กรอบแผง / โปรไฟล์อลูมิเนียมอัดขึ้นรูปอุตสาหกรรม
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |

