ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ industrial pipe racking system shelf ] การจับคู่ 78 ผลิตภัณฑ์.
ความหนา 1.7 มม. ความยาว 4000 มม. ท่อกลมอลูมิเนียมอโนไดซ์
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| การรักษาพื้นผิว: | อโนไดซ์ |
ระบบติดตามกรอบอลูมิเนียมอัลลอยด์พร้อมล้อลูกกลิ้งพลาสติก
| ชื่อแบรนด์: | DIYA |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ขายส่งอลูมิเนียมอัลลอยด์เฟรมติดตามลูกกลิ้งพร้อมล้อลูกกลิ้งพลาสติก |
| สีวงล้อ: | ขาวดำและเหลือง |
Factory Supply DY28-03A Strengthening Aluminum Pipe Alloy Lean Tube for Shelf System
| ชื่อ: | DY28-03A ท่ออลูมิเนียมเสริมความแข็งแรง |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 580กรัม/ม. |
HJ-5 ผสมท่อลม โลจิสติกส์ การแปลง ชั้นวางมือ ผสมท่อลม ผสมท่อลม
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
ท่อ Lean เคลือบ PE หลากสี / ท่อ Lean
| วัสดุ: | q235 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม/Workbench/Trolley/Flow Rack |
ท่อผอม PE ท่อเคลือบสําหรับการทํางานหนัก rack เบนจ์รถเข็นมือประกอบท่อที่มีข้อต่อ
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น: | ดีย่า |
โรงงานเฉพาะมิติ 28 มม PE ผิวเคลือบผิวเคลือบ Lean Pipe Goblin Pipe Lean Kaizen Pipe
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น: | ดีย่า |
ท่อลีนเคลือบ PE Abs 28 มม. สำหรับระบบแร็ค
| ความยาว: | 4000mm |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ท่อแบบลีน |
| วัสดุ: | ท่อแบบลีนเหล็กเคลือบ PE / ABS |
ท่อเหล็กไคเซ็นเคลือบ PE สีสันสดใส ขนาด 28 มม. รุ่น H2808 สำหรับโต๊ะทำงานแบบประกอบยืดหยุ่น
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น: | ดีย่า |
ท่อผอมผอมผอม PE พลาสติก 28 มม ราคาถูก ท่อผอมผอม ABS
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น: | ดีย่า |

