ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ industrial pipe racking system shelf ] การจับคู่ 79 ผลิตภัณฑ์.
ADC12 Joint Straight Lean Tube Connector OD 28mm หนา 1.7mm
| ประเภท: | ขั้วต่อตรง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ Acd 12 ชิ้นส่วนเชื่อมต่อแบบ Lean Tube ผิวพ่นทรายเสร็จสิ้น
| ประเภท: | ชิ้นส่วนเชื่อมต่อ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ขั้วต่อท่ออลูมิเนียมแบบลีนสำหรับเชื่อมต่อการพ่นออกซิเดชั่นท่อ 28 มม
| ประเภท: | ขั้วต่อชนิดด้านนอก 45 ° |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ข้อต่อท่ออลูมิเนียมพ่นออกซิเดชั่นความแม่นยำ 28 มม
| ประเภท: | ชิ้นส่วนเชื่อมต่อ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ขั้วต่อท่อแบบ Lean Tube อลูมิเนียมอัลลอยด์ 43 มม
| ประเภท: | ประเภทด้านนอกของขั้วต่อหลายตัว |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
Anodizing Od28mm Thinckness 1.7mm T Slot กรอบอลูมิเนียม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
การทดสอบ / การประกอบรายละเอียดอลูมิเนียม Workbench Anti - Rust Simple Design
| ชื่อ: | โต๊ะทำงานและอุปกรณ์อลูมิเนียม |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ตารางทดสอบและประกอบ |
| วัสดุ: | โปรไฟล์อลูมิเนียม |
อลูมิเนียมพลิกมือดึงรถเข็นเหล็กแพลตฟอร์มสำหรับคลังสินค้า
| การก่อสร้าง: | โปรไฟล์อลูมิเนียม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | รถเข็นกระเป๋าแล้วพลิกรถเข็น |
| มือผลัก: | ในการประชุมเชิงปฏิบัติการสำหรับชิ้นส่วนเครื่องมือ |
เส้นผ่านศูนย์กลางความหนา 2.0 มม. ท่อแบบลีน 28 มม. สำหรับโต๊ะทำงานแบบยืดหยุ่น
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |

