ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ industrial pipe racking system shelf ] การจับคู่ 79 ผลิตภัณฑ์.
คอนเนคเตอร์ท่ออะลูมิเนียมชนิดนอกหลายคอนเนคเตอร์DYJ-A01
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| เทคนิค: | หล่อหลอม |
คลังสินค้า รางเลื่อน รางกระแสรถไฟ ล้อพลาสติก ล้อม้วน สายขนส่ง ความจุ 50kg
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
|---|---|
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ใหม่ 2023 |
| สภาพ: | ใหม่ |
28 มิลลิเมตร Lean Tube Fitting Shelf Pipe Rack Joint Switching ฟรี 90 องศา
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | สี่เหลี่ยม |
| สถานที่กำเนิด: | หนิงโป ประเทศจีน |
โต๊ะทำงานลูกกลิ้งพลาสติกความยาวที่กำหนดเอง Anti-Corrosion For Decoration
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
หลอดพลาสติกเคลือบผิวสีสันสดใสน้ำหนักเบารูปทรงกลมสำหรับชั้นวางสินค้าแบบ Lean Warehouse
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ผนังกั้นหนาพลาสติกเคลือบผิวท่อความต้านทานการกัดกร่อนขนาดที่กำหนดเอง
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
Anti Static Metal Lean Tube Connector การเชื่อมต่อแบบ Cold Welded ISO9001
| ข้อต่อท่อโลหะ: | ข้อต่อและข้อต่อป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ป้องกันสนิม |
|---|---|
| certification: | ISO9001 |
| ขบวน: | รอยเย็น |
Anodizing อลูมิเนียมโปรไฟล์แบบ Lean Tube ยาว 4000 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
ท่ออลูมิเนียมโปรไฟล์พ่นทรายออกซิไดซ์อลูมิเนียมขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
Lean Pipes ม้านั่งอลูมิเนียมงานป้องกันไฟฟ้าสถิตสำหรับโรงงานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | อลูมิเนียมโปรไฟล์โต๊ะทำงานและอุปกรณ์ |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ตารางการทดสอบและการประกอบ |
| วัสดุ: | โปรไฟล์อลูมิเนียมและท่อแบบลีน |

