ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ industrial pipe racking system shelf ] การจับคู่ 78 ผลิตภัณฑ์.
ท่อเคลือบแบบลีนเอบีเอส 28 มม. ยืดหยุ่นสำหรับชั้นวางประกอบ
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | กลม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
อลูมิเนียมอัลลอยด์เฟรมติดตามฮาร์ดแวร์ด้วยล้อลูกกลิ้งพลาสติก 4 เมตร
| ชื่อแบรนด์: | DIYA |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ขายส่งอลูมิเนียมอัลลอยด์เฟรมติดตามลูกกลิ้งพร้อมล้อลูกกลิ้งพลาสติก |
| สีวงล้อ: | ขาวดำและเหลือง |
หลอดลมเหล็กไร้ขัด 28 มม คุณภาพสูงสําหรับโต๊ะทํางานและหลอดลมสําหรับโต๊ะทํางาน
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น: | ดีย่า |
เหล็กชุบสังกะสีแบบรีดเย็นเคลือบด้วย PE เคลือบผิว ESD สีดำ
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ISO9001 หลอด Lean ที่มีสีสัน Q195 เหล็กแผ่นรีดเย็นด้วยการเคลือบ PE
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
หน่วยการทํางานหนัก รถม้วนสําหรับสินค้า ชั้นวาง Premium อุปกรณ์การจัดการวัสดุ ส่วน
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงจีน |
|---|---|
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ใหม่ 2025 |
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
สีขาวล้อเลื่อนประตูลูกกลิ้งล้อเหล็กชุบสังกะสีวัสดุกรอบ
| สีลูกกลิ้ง: | สีขาว |
|---|---|
| ชื่อ: | รางลูกกลิ้ง |
| โลหะของกรอบ: | เหล็ก |
ความหนา 2.0 มม. Pe เคลือบ Lean Tube ดึงเย็น
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
โปรไฟล์อลูมิเนียมมาตรฐานยุโรป 4040 8020 3030 2040 V โปรไฟล์อลูมิเนียมสล็อต
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ADC12 Joint Straight Lean Tube Connector OD 28mm หนา 1.7mm
| ประเภท: | ขั้วต่อตรง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |

