ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ lean pe lined pipe ] การจับคู่ 149 ผลิตภัณฑ์.
ท่อแบบ Anti Static Pipe กลม, ท่อพลาสติกเคลือบด้วย Apparence สวยงาม
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อเหล็กไร้รอยต่อหนา 0.8 มม. เคลือบพลาสติกแบบลีนสำหรับชั้นเก็บของ
| ความหนา: | 0.8 - 2.0 มม |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 27.8 - 28 มม |
โครงสร้างเหล็ก PE ท่อเหล็กสีฟ้าความจุกำลังการผลิตขนาดใหญ่การติดตั้งง่าย
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
รีไซเคิลตัวเชื่อมต่อท่อโลหะ Puller, ขั้วท่อเหล็กชุบสังกะสี 6 เฟส
| สี: | โครเมี่ยมเคลือบเงาหรือสังกะสี |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ข้อต่อท่อเหล็กชุบสังกะสี, ท่อโลหะสำหรับรางสไลด์
| สี: | โครเมี่ยมเคลือบเงาหรือสังกะสี |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ตัวเชื่อมต่อแบบ Lean Tube 4 เฟส Lock โลหะหุ้มสังกะสี / หัวเข็มขัด ISO9001 Certification
| สี: | โครเมี่ยมเคลือบเงาหรือสังกะสี |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
เคลือบโครเมี่ยมโครเมี่ยมแบบตัวต่อแบบหลวม ๆ ทนทานต่อการสึกหรอ
| สี: | โครเมี่ยมเคลือบเงาหรือสังกะสี |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม. ท่อแบบลีนรีดเย็นสำหรับระบบจัดวางลอจิสติกส์
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |
310 304 สแตนเลสรอยท่อแบบลีนไม่มีรอยต่อ 28 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางรอบมาตรา
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
ท่อเหล็กเคลือบแบบยืดหยุ่นสำหรับประกอบชั้นวางของในการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |

